Trending Hairstyle in Dar es Salaam

Tuesday, May 14, 2013 Missie Popular 3 Comments

they call it KIDUKU ...and it has been trending in Dar es Salaam,like nothing else! There is no event that i participated,where i didn't meet more than one girl rocking this hairstyle....
 It works like this....instead of tying your hair at the back of your head like a ponytail...you collect it to the crown of your head,roll it to your desired style and clip it....

 You can either do this with your own hair or extensions...it works...
 This hairstyle is a development from a more common style as shown by the lady below....in most African countries,this hairstyle has been adopted by many for comfortability and mainly to give more emphasis to the face by leaving it bare...
 Okay...so this style has been IN in Dar es Salaam...but i beg you all,it has been too much!
 Can we give it a rest or modify it to look a little bit different?

Pleaseeeee.... It got the attention,now let's us let it go and adopt a new style....And am not saying this because i have short hair... :))

xoxo
Missie Popular

You Might Also Like

3 comments:

  1. umechemka dada style ni style hua zinatoweka zenyewe muda ukifika haina hata haja ya kuwaambia watu labda unawivu kwa kuwa huna nywele ndefu basi funga hata kitambaa kwa maana style hiyo pia inafungwa kwa kitambaa kama kilemba kama mtu hana nywele wee mbona unaboa miaka na miaka nahivyo ulivyo na kipilipili chako wenzako ebu waone walivyopendeza kwenye picha na NGATA ZAO waswahili bwana sasa ndio ujue inapendwa na watu na ndio maana kila ukienda kwenye shughuli tena za maana unaikuta habari ndiyo hiyo badilika wewe kwanza ndio uwaambie na wenzako kila mtu anapenda anachotaka hasa kama kikimpendeza unachekesha saaana na kwa taharifa yako style hua inapotea yenyewe haiambiwi potea alafu hiyooooooo inarudi upooooooo hauko smart dada na nywele zako ndio maana una wivu.

    ReplyDelete
  2. Dear Anony...

    Kuna vitu viwili tunachanganyana...Unajua kuna kua na nywele ndefu na nywele fupi...mwenye nywele fupi ana-limit kuwa na styles nyingi za nywele,na hiyo ni disadvantage. Mwenye nywele ndefu ana advantage ya kubadilisha mitindo ya nywele anavyotaka...sasa kwa hii style ya knot updo...Topic yangu imejielezea vyema..trend ipo,na wengi wanazidi kui-adopt...kui-modify kuna madhara gani? Kwann tunapopewa creative criticism tunaona ni wivu na kuanza ku-attach mtu? Unakumbuka enzi za style ya Odemba? Kuna aina ngapi za ufungaji wa Odemba uliotokana na style ile moja?

    Be Inspired to be creative,that's the main issue on this post...Kama ukichukulia vingine,pole.

    xoxo
    Missie Popular

    ReplyDelete
  3. haina haja ya kui- modify kila style ni ya aina yake ukiifanya vingine inabadilika na pengine haita itwa hivyo KNOT UPDO ndio maana huyo mdau hapo juu nimemuelewa maana yake kuwa hiyo style ndiyo ilivyo na imependwa na watu na itafika mwisho itapita kama ulivyosema style za odemba ilipendwa saaaana mpaka baadae watu hua wanakinai wenyewe wanaicha inakuja nyingine na baadae zote hivi zitarudi pole dada MP KWA HILI BADO HUJAELEWEKA LABDA HUIPENDI WEWE BINAFSI HUSIONGEZEE MANENO SIJUI IFANYWE HIVI SIJUI HIVI HAPANA HIYO NDIYO STYLE YA NGATA.

    ReplyDelete