FLAVIANA MATATA FOUNDATION NA PSPF WAKABIDHI VIFAA VYA SHULE LINDI

Tuesday, August 12, 2014 Missie Popular 1 Comments

Mwanamitondo afanyae kazi zake za mitindo nchini Marekani Flaviana Matata, yuko nchini kwa ajili ya kufanya kazi za kijamii kupitia taasisi yake ya Flaviana Matata Foundation. katika mradi wa Back to school project /FMFstationarykit ambao unafadhiliwa na mfuko wa penseni PSPF,
Baada ya mwezi January Flaviana kugawa vifaa shule za msingi za jijini awamu hii ameenda Mtwara na kufanikiwa kugawa shule za Msingi Mtua na Chemchem ziliyopo Nachingwea pamoja nashule za msingi Litingi na Mnengulo ziliyopo Lindi.
bado wanaendelea kugawa vifaa hivyo kwa shule za msingi mikoa mingine "hadi sasa tumeshagawa vifaa kwa watoto 700 na bado kuna kits 800 vitasambazwa Tunduma ,Tunduru na Monduli"
Flaviana alitoa shukran kwa PSPF kwa kudhamini huu mradi na akasisitiza makampuni na mashirika kujaribu kuwezesha elimu kama hali halisi inavyoonekana kwenye picha hadi leo kuna wanafunzi wanasoma chini na mti, na walio madarasani,madarasa ni mabovu na hayana madawati.
2G2A8088 Flaviana Matata ameongozana na Meneja wa Mawasiliano, Masoko na Uenezi wa PSPF, Costantina Martin pamoja na wafanyakazi wa PSPF katika zoezi la kukabidhi vifaa hivyo. Martin
2G2A8156

2G2A8174

2G2A8196

2G2A8234

2G2A8248

2G2A8279

2G2A8299

IMG-20140811-WA0044

IMG-20140811-WA0023

IMG-20140811-WA0029

xoxo
Missie Popular

You Might Also Like

1 comment:

  1. nonsense,badala awajengee madarasa eti anawapa mabegi na madaftari,ya nini?hivi ni vitu ambavyo hata wazazi wa watoto would afford..it doesn't make sense unaenda kuwapa mabegi wanafunzi wanaosoma chini ya miti au madarasa mabovu..ovyooo..to me u r not an inspiration flavy.

    ReplyDelete